| Ba lớp | Ống bên trong + Bọt PU + HDPE Bên ngoài |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 110-550mm |
| PLC | Siemens |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| thiết bị cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| Thông số kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Ba lớp | Ống bên trong + Bọt PU + HDPE Bên ngoài |
|---|---|
| Ống trong | Vật liệu PE-XA hoặc PE-RT II |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Hiệu suất ống | Linh hoạt hoặc cứng nhắc |
|---|---|
| chiều dài dòng | 60m |
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Khoảng đường kính | 20-350mm |
|---|---|
| Công suất | 500kg |
| Tự động hóa | Tự động |
| Ứng dụng | được sử dụng cho các hệ thống đường ống công nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Sử dụng vật liệu | Ống xốp PU, PE và nhựa bên trong |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Vật liệu ống làm việc | PERT/PEX/PPR |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Sức mạnh | 260kg |
|---|---|
| Loại | máy đùn ống |
| Dia .Range | 20-350mm |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |