| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Hàn tay |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Thông số kỹ thuật | ISO9001:2008 |
| độ dày sản phẩm | 1,5-3mm |
| Loại | Dây chuyền sản xuất sơn phủ |
|---|---|
| Cơ chất | Điều kiện thép |
| Điều kiện thép | nhiệt cảm ứng |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Mã Hs | 847710900 |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Thông số kỹ thuật | 570*500*160mm |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Trọng lượng | 4.8Kg |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Loại | máy đùn tay |
| Mã Hs | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |