| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| hệ thống điều khiển | Siemens |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, khí tự nhiên, nước |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Ống dia. | 48-3000mm |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Ống dia. | 48-3000mm |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |