| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| Dòng điện | AC |
| Màu sản phẩm | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Loại sản phẩm | Đường xông |
| Chiều dài sản phẩm | tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm | Độ bền va đập cao, kháng hóa chất, chống tia cực tím, chống chịu thời tiết |
| Kiểu | máy đùn ống |
|---|---|
| Nhựa xử lý | Thể dục |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |