| Độ dày fbe | 200-800um |
|---|---|
| Lớp phủ | Lớp phủ PE 3 lớp |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| chi tiết đóng gói | Phim nhựa và Palle bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Mã Hs | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| lớp bảng | nhiều lớp |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Vít | Vít đơn |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn Trọng lượng nhẹ |
|---|---|
| Dòng điện | AC |
| Động cơ chính | Metabo tiếng Đức |
| Điện áp | 220V-230V |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | Polyetylen (PE) |
| Chức năng | băng chống ăn mòn |
| Dòng sản phẩm | Máy làm băng chống ăn mòn ứng dụng nguội |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |