| vật liệu con lăn | Thép mạ crôm |
|---|---|
| đường kính trục vít | 90-150mm |
| Công suất | 200-1000kg/giờ |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
| Vật liệu | nhựa PP |
| Chứng nhận | CE, ISO |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Structure | Horizontal |
| Tube Thickness | 3-50mm |
| chiều rộng tấm | 500-1500mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| vật liệu ống | thép |
| Vật liệu | PE/PUR |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| vật liệu tạo bọt | Polyurethane |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
|---|---|
| Loại que hàn bằng thép không gỉ | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| điện hàn | AC |
| Thanh đường kính. | 3,5mm-4mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Lớp phủ | Lớp phủ PE 3 lớp |
|---|---|
| Mã Hs | 8477209000 |
| Điều kiện | Mới |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| Chất nền | Thép |
| Vật liệu | Nhựa xử lý |
|---|---|
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Kết nối | Co nhiệt |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| Dính | EVA |
| tên | Tay áo co nhiệt |
| Heating Temperature | 220-250℃ |
|---|---|
| Cooling Method | Water cooling |
| Installed Capacity | 2700kw |
| Coating Structure | 3 Layers (Epoxy primer, Adhesive layer, Polyethylene topcoat) |
| Application | Oil and gas pipeline coating |