| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Product Type | Extrusion Molding Machine |
| Feeding Mode | One Feed |
| Assembly Structure | Integral Type Extruder |
| Screw | Single-Screw |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Qingdao Huashida |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| Screw Channel Structure | Structure Deep Screw |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Total Power | 520kw |
| HS Code | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| Đã cài đặt nguồn điện | 230KW |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |