| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa | Máy làm ống sóng phẳng PE |
| Phương pháp sưởi ấm | Nhiệt điện |
| Công suất sản xuất | 100-1000kg/giờ |
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| lớp phủ | Fbe nội bộ và 3lpe bên ngoài |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Vật liệu | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Cài đặt công suất | Khoảng 530kw |
|---|---|
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |
| Kiểu | Dây chuyền sơn 3LPE |
|---|---|
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Vật liệu để sản xuất | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Năng lực xử lý | ≥250m2/h |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Khả năng chống biến dạng leo | Tốt lắm. |
|---|---|
| cài đặt điện | 180kw,230kw,400kw,680kw |
| Sống thọ | Khoảng 50 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Nhẹ cân | Vâng |