| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Ứng dụng | Cung cấp nước thành phố , nước thoát nước |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số | Vít đơn |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Ứng dụng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Loại xử lý | Máy đùn, thiết bị đùn |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | PE/PP/PVC |
| Quá trình | XOẮN |
| Khuôn | 60 đôi, 50 paris |
| Tốc độ | 8-16m |
| Kiểu | máy đùn ống |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Đường kính ống | 200-3000mm |
| Ứng dụng | Nước thải công nghiệp, thoát nước đường |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |
| Model NO. | ID-600-1000 |
|---|---|
| Computerized | Computerized |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Number of Layers | Double Layer |
| Series | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| Máy cắt | tự động |
|---|---|
| Kiểu | Tường đơn / Tường đôi |
| Lợi thế | Tốc độ cao, hiệu suất cao |
| Từ khóa | Tốc độ cao |
| Vật liệu ống | PP/PE/PVC |