| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| PLC | Siemens |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt và đào tạo |
|---|---|
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Loại ống | Cứng nhắc / linh hoạt |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Hiệu suất ống | Linh hoạt hoặc cứng nhắc |
|---|---|
| chiều dài dòng | 60m |
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt và đào tạo |
|---|---|
| Tốc độ | 6m-10m/min |
| Hiệu suất ống | Linh hoạt hoặc cứng nhắc |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
|---|---|
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | 200-3000mm hình tường rỗng hdpe đường ống có cấu trúc ống hình tường có cấu trúc |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| danh mục sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm, |
| Ứng dụng | Ống, Ống cung cấp năng lượng, Đồ nội thất, Trang trí, Chủ yếu được sử dụng trong Trang trí |
| Lớp tự động | Tự động |