| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Đã cài đặt nguồn điện | 380KW |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | Nước thải/Thoát nước/Bể chứa nước |
|---|---|
| công tắc tơ | Pháp SCHNEIDER Công tắc tơ,Schnerder |
| đường kính ống | 20mm-1200mm |
| Thiết kế trục vít | máy đùn trục vít đơn / đôi |
| Chung | Kín nước/kín đất |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Màu ống áo khoác hdpe | Có thể được tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000,00cm * 220,00cm * 180,00cm |
| Số vít | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
|---|---|
| Số | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS, GMP |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS, GMP |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Gói vận chuyển | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Đặc điểm kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Tình trạng | Mới |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | PLC Siemens |