| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Phạm vi đường kính | 300-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE/PP |
| Tổng công suất | 230kw, 400kw, 520kw |
| Tốc độ | 6-12m/H4-12m/H,2-5m/H,0.5-3 |
| Chiều dài | 23m, 26m, 32m, 42m |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số | Vít đơn |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Ứng dụng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Dòng | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 30 BỘ/Năm |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |