| Máy cắt | tự động |
|---|---|
| Kiểu | Tường đơn / Tường đôi |
| Lợi thế | Tốc độ cao, hiệu suất cao |
| Từ khóa | Tốc độ cao |
| Vật liệu ống | PP/PE/PVC |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Dòng | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Automation | Automatic |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Dn | ID200-600mm, ID600-1200mm |
| Transport Package | Standard Export Packing |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ /năm |
| Nguồn gốc | Qingdao Huashida |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Nước thải công nghiệp, thoát nước đường |
| Kiểu | máy đùn ống |
| Khí thải | Đừng kiệt sức |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Đinh ốc | vít đơn |
| Cấu trúc kênh trục vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Loại xử lý | Máy đùn, thiết bị đùn |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | PE/PP/PVC |
| Quá trình | XOẮN |
| Khuôn | 60 đôi, 50 paris |
| Tốc độ | 8-16m |