| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 3921909090 |
| Sự liên quan | Hàn |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 3921909090 |
| Sự liên quan | Hàn |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/c, d/p, t/t, d/a |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ/ năm |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo Huashida |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tốc độ | 6m-10m/min |
| Thông số kỹ thuật | 1200.00cm * 1000.00cm * 1000.00cm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| Đã cài đặt nguồn điện | 230KW |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Màu ống áo khoác hdpe | Có thể được tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |