| HDPE | 600kg/H |
|---|---|
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Material | PP/PE |
| Number of Layers | Double Layer |
| Transport Package | Standard Packing |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| nổ mìn | > 2.5A |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Ống dia. | 48-3000mm |
| Chất nền | Thép |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Thông số kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Screw Channel Structure | Structure Deep Screw |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Total Power | 520kw |
| HS Code | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 3921909090 |
| Sự liên quan | Hàn |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |