| High Stiffness | Yes |
|---|---|
| Creep Deformation Resistance | Good |
| Economical Construction | Yes |
| Speed | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0.5-3m/H |
| Production Capacity | 100-1000kg/h |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Vật liệu | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| PLC | Siemens |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| Cấu trúc | 26000*16000*5000 |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| cài đặt điện | 380V 50Hz |
| Phạm vi ống | Phạm vi ống |
| Sức mạnh động cơ | 90kW 55kW |
| Dây chuyền sản xuất ống nhựa xoắn ốc (Đường kính 300mm-1200mm) | 230KW |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Sử dụng | cho việc cung cấp nước thải |
| Công suất sản phẩm | 320-600 |
| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000,00cm * 220,00cm * 180,00cm |
| Số vít | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Ứng dụng | Cung cấp nước thành phố , nước thoát nước |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Dòng | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |