| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥100 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 35MPa |
| Độ giãn dài khi đứt | 360% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Tối đa, chiều rộng 700mm, độ dày 0,8-2mm |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Tổng công suất | 200KW |
| Công suất đầu ra | 150-200kg/giờ |
| Sức chống cắt | ≥115 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 37Mpa |
| Độ giãn dài khi đứt | 365% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |