| Ứng dụng | Kết nối ống xoắn ốc tường rỗng |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| Phạm vi ống | 200-2600mm |
| Độ bền kéo/Mpa | >19 |
| Độ giãn dài khi đứt/% | -35°C>100 |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| độ dày sản phẩm | 0,2-3MM |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng sản phẩm | 800-3000mm |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Kết nối ống xoắn ốc tường rỗng |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| MFR/ (190°,5kg)g/10 phút | 0,4 〜1 |
| Điểm làm mềm Vicat/I | >110 |
| Độ giãn dài khi đứt/% | -35°C>100 |
| Loại khuôn nhựa | đùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Chống nước | Cao |
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Thông số kỹ thuật | nhiều hơn |
|---|---|
| Loại khuôn nhựa | đùn |
| Chất chống cháy | Vâng. |
| Độ bền kéo | 10MPa |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Khả năng cháy | tự dập lửa |
|---|---|
| Loại khuôn nhựa | đùn |
| Độ bền kéo | 220mpa |
| Thông số kỹ thuật | nhiều hơn |
| Nhiệt độ co cao | 255°C |
| Khả năng cháy | tự dập lửa |
|---|---|
| Loại khuôn nhựa | đùn |
| Màu sắc | Màu đen |
| Thông số kỹ thuật | nhiều hơn |
| Tuân thủ RoHS | Vâng. |
| độ dày băng | 2,0-3,5mm |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Polyolefin |
| Khả năng cháy | tự dập lửa |
| Loại khuôn nhựa | đùn |
| Thông số kỹ thuật | nhiều hơn |
|---|---|
| Phạm vi áp dụng | Vá chống ăn mòn đường ống |
| độ dày băng | 2,0-2,5mm |
| Chiều dài | 100-50000mm |
| Tuân thủ RoHS | Vâng. |