| Chiều cao/mm | 41,5 |
|---|---|
| Phong cách | 89/180 |
| Vòng gấp | 79-80 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày keo | 1,8mm |
| Chiều cao/mm | 32 |
|---|---|
| Phong cách | 108/180 |
| Vòng gấp | 79-80 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày keo | 2.0MM |
| Chiều cao/mm | 26 |
|---|---|
| Phong cách | 42/110 |
| Vòng gấp | 46 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày keo | 0,8-2,0mm |
| Không thấm nước | Không thấm nước |
|---|---|
| Dính | nhựa epoxy |
| Loại | Ống co nhiệt chống ăn mòn |
| Phân loại MPa | Đường ống áp suất thấp |
| Chiều kính | > 720mm |
| Không thấm nước | Không thấm nước |
|---|---|
| Dính | nhựa epoxy |
| Loại | Ống co nhiệt chống ăn mòn |
| Phân loại MPa | Đường ống áp suất thấp |
| Chiều kính | > 720mm |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |