| Vật liệu | Thể dục |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/t, d/a |
| Khả năng cung cấp | 5t/ngày |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Mã Hs | 847710900 |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Tự động hóa | Tự động |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
|---|---|
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
| Application | Pipeline Joint Steel Pipe Accessory |
|---|---|
| Character | Anti-Corrosion |
| Color | Black |
| Performance | Good Waterproof and Protection |
| Adhesive Coating Thickness | 0.1-0.5mm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
|---|---|
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Phần 3 | Tay áo co lại bằng sợi được gia cố bằng sợi ba lớp |
| Mã Hs | 847710900 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Head Type | Round |
|---|---|
| Kết nối | hàn |
| Welding | 0.01-0.1 |
| Size | Customized |
| Structure | Polyethylene+Adhesive |
| Shear Strength | ≥110 N/cm |
|---|---|
| Tensile Strengt | 30 Mpa |
| Highlight | Pre Insulation Pipe Joints Sleeve |
| Warranty Period | 6 months |
| chi tiết đóng gói | 6000 chiếc / ngày |
| Sức chống cắt | ≥110 N/cm |
|---|---|
| Độ bền kéo | 30 Mpa |
| Điểm nổi bật | Các khớp ống trước cách điện |
| chi tiết đóng gói | 6000 chiếc / ngày |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm |