| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Nhựa xử lý | PP/PE/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Mô hình NO. | 1,5-3,5mm |
|---|---|
| Kết nối | Co nhiệt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| tên | Tay áo co nhiệt |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
|---|---|
| Kích thước | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Thông số kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1. ISO9001 |
| Mã Hs | 3920999090 |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo,Trung Quốc |
| lớp bảng | nhiều lớp |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |