| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
|---|---|
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối đường ống nhựa, kim loại, HDPE |
| Vật liệu | LDPE |
| Tính năng | cách nhiệt |
| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01-0,1 |
| Vật liệu | HDPE & PE |
|---|---|
| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01-0,1 |
| Sức mạnh bong tróc | 70N |
| Lớp | Cơ bản và kết dính |
| độ dày | 0.8 - 3,0 mm |
| Dịch vụ hậu mãi | Đào tạo cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
| Số vít | Vít đơn |
| Dịch vụ hậu mãi | Đào tạo cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
| Số vít | đơn |
| Dịch vụ hậu mãi | Tư vấn và đào tạo kỹ thuật miễn phí, v.v. |
|---|---|
| Bảo hành | 6-12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Đĩa đơn |
| Số vít | Vít đơn |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
|---|---|
| Chiều rộng tay áo | 750-800mm |
| sức mạnh vỏ | >150N/cm2 (ASTM D1000) |
| Tỷ lệ lấy nước | 0,05% (ASTM D570) |
| Độ bền kéo | 15-20Mpa (ASTM D638) |