| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Tiêu chuẩn nổ mìn | SA2,5 |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 1-3 mét/phút |
| Hệ thống điều khiển | SIEMENS PLC và HMI |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phạm vi sản xuất | 530-1420 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn nổ mìn | SA2,5 |
| Năng lực sản xuất | 1-3 mét/phút |
| Hệ thống điều khiển | SIEMENS PLC và HMI |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Loại sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Tình trạng | mới |
| Lớp phủ | polyetylen |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Tình trạng | mới |
| Cấu trúc 3PE | Epoxy+chất kết dính+polyetylen đùn |
| Độ dày fbe | 200-800um |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 50-426mm |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2.5A |
| Mã HS | 8477209000 |
| Độ dày fbe | 200-800um |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 50-426mm |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2.5A |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA 2.5 |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, Polypropylen |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| chất nền | Thép |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| chất nền | Thép |
| Tình trạng | Mới |
| nổ mìn | > 2,5A |