| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt và đào tạo |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Vật liệu | Polypropylen PP |
|---|---|
| vận tốc | 1 - 8 mét/phút |
| Độ dày Epoxy | Hơn 190 Ừm |
| Độ dày quảng cáo | 150 - 270 Ừm |
| độ dày PP | 2 - 5mm |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp | 30 đơn vị/năm |
| Nguồn gốc | Qingdao Huashida |
| Dịch vụ hậu mãi | Tất cả cuộc sống |
|---|---|
| Bảo hành | 6-12 tháng |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Lớp phủ | Ống nội bộ và bên ngoài |
| Phương pháp súng phun | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhà sản xuất | Thanh Đảo Huashida Machinery Co., Ltd. |
| chất nền | Thép |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Dung tích | 3000 Kw |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50 - 2173 mm |
| vận tốc | 1-6m/min |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Tình trạng | Mới |
| vận tốc | 1 đến 6 mét mỗi phút |
| nguồn điện | 3 pha 380V 50Hz |
| Loại lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Độ dày fbe | 170 Ừm |
| Độ dày lớp PE | 2,5 - 3,7mm |
| Độ dày keo Góc khuỷu tay | 170-250 Ừm |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Độ dày lớp PE | 2,5 - 3,7mm |
|---|---|
| Đường ống | 50-4200mm |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chất nền | Thép |
| Vật liệu phủ | Polyethylene, chất kết dính, bột Epoxy |