| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | thép |
| Phương pháp phủ | bức vẽ |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Nhiệt độ | 150 - 250 C |
| độ dày | 150 - 800 Ừm |
| Tỷ lệ phục hồi | ≥ 98% |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Vật liệu ống | ống thép |
|---|---|
| Ứng dụng | dầu, khí tự nhiên, vật liệu hóa học, đường ống dẫn nước. |
| Cấu trúc lớp phủ | Epoxy+Keo+PE |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ 3lpe bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| vận tốc | 1-6 m/phút |
| chất nền | Thép |
| Quyền lực | 3 Pha 400V 60Hz |
| Đặc điểm kỹ thuật | 57-3000 mm |
| Độ dày fbe | 170 Ừm |
|---|---|
| Độ dày keo | 170 - 250 Ừm |
| Độ dày PE | 2 - 4mm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 400 -1500mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Loại lớp phủ | Bột phủ |
|---|---|
| Độ dày fbe | 200 - 800 Ừm |
| Độ dày PE | 2 - 4mm |
| Độ dày keo | 170 - 250 Ừm |
| Độ ẩm | 85% không ngưng tụ |