| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
|---|---|
| đặc điểm kỹ thuật | 200-1400mm |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| chuẩn bị bề mặt | Phun cát hoặc phun nổ |
| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
| Chống ăn mòn | Bên trong bên ngoài |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm bằng điện |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Đặc điểm kỹ thuật | Ống dia. 300-4200mm |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | thép |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Lắp đặt, vận hành và đào tạo tại hiện trường, Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Dịch vụ bảo |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Lớp phủ | Sơn tĩnh điện, sơn đùn |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| chất nền | ống thép |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| chất nền | ống thép |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 20 BỘ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc - Sơn Đông - Thanh Đảo |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | thép |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ bên ngoài |
|---|---|
| Cấu trúc lớp phủ | Epoxy+Keo+PE |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |