| Kiểu | Dây chuyền sản xuất chống ăn mòn 3LPE |
|---|---|
| Chất nền | Thép |
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| năng lực xử lý | 250㎡/h |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Phạm vi đường kính ống | Φ57mm đến Φ1620mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| chất nền | ống thép |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
|---|---|
| phương thức hoạt động | Tự động |
| Tổng công suất | 100 - 500kW |
| Phân loại MPa | Đường ống áp suất trung bình |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Chiều dài ống | 12m |
|---|---|
| PLC | Siemens |
| Đường ống | đường ống dẫn dầu khí |
| Sử dụng vật liệu | Bột epoxy, PE, chất kết dính |
| sưởi ấm | cảm ứng |