| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
|---|---|
| Phạm vi ống | 110-2000mm |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
|---|---|
| Bề mặt | ≥SA2.5 |
| Tình trạng | Mới |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu | Epoxy |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, khí tự nhiên, nước |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Ống dia. | 48-3000mm |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| chất nền | Thép |
| độ dày lớp phủ | 150-800um |
|---|---|
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Nguyên vật liệu | Bột Epoxy |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS, REACH |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |