| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| chất nền | Thép |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Đường kính ống | 325mm-1220mm |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Đường kính ống | 50-4200mm |
| Cấu trúc lớp phủ | Epoxy+Keo+PE |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | SA2,5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ bên ngoài |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| Loại lớp phủ | Polyetylen 3 lớp (3LPE) |
|---|---|
| Tương thích vật liệu | ống thép |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| Loại sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Tình trạng | Mới |
| Loại làm mát | Làm mát bằng nước |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |