| Độ dày fbe | 200-800 ừm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 1000*1000*1000 |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/năm |
| Kiểu | Ống nhựa HDPE/PE |
|---|---|
| Bảo hành | một năm |
| Tình trạng | Mới |
| Khả năng đùn | 600 kg/giờ |
| Tổng công suất | 800kw |
| Kích thước | 1200.00cm * 230.00cm * 260.00cm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 1200.00cm * 230.00cm * 260.00cm |
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/năm |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50 đơn vị/tháng |
| Nhiệt độ trung bình | ≤ 120°C (giá trị đỉnh ngẫu nhiên < 140°C) |
|---|---|
| Vật liệu ống bên trong | Thể dục |
| phương pháp tạo bọt | Tạo bọt áp suất cao |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Công tắc tơ | Siemens |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 1200*230*260 cm |
| Thời gian giao hàng | Thời gian giao hàng |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/năm |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
|---|---|
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Độ dày cách nhiệt | 20mm-100mm |
| Phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Huyện sưởi ấm, vận chuyển khí đốt, cấp nước |
| PLC | Siemens |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| hệ thống điều khiển | Siemens |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Phương pháp tải | Cho ăn tự động chân không |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |