| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Đường kính ống | 110mm2000mm |
| Máy sấy | HSD-φ1860mm |
| vít không | Vít đơn |
| Kiểu | máy đùn ống |
|---|---|
| Nhựa xử lý | Thể dục |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |