| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống cấp nước PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50HZ |
| Phạm vi ống | 20-160mm |
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Ứng dụng | Ống PVC, PE, PP, HDPE |
| Đường kính ống | 16-1600mm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 800.00cm * 220.00cm * 200.00cm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/ Năm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 20 BỘ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc - Sơn Đông - Thanh Đảo |
| Dịch vụ sau bán hàng | Lắp đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Warrenty | một năm |
|---|---|
| Lớp | Ống bên trong (PE) + Bọt PU + Bên ngoài HDPE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 20 - 400 mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 600.00cm * 230.00cm * 220.00cm |
| Thời gian giao hàng | 30-60 NGÀY |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 100 chiếc/năm |
| vật liệu cách nhiệt | Bọt Polyurethane (PU) |
|---|---|
| Vật liệu ống | Thép |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kiểu | máy đùn ống |
| Mã HS | 8477209000 |
|---|---|
| Nhựa Gia Công | Thể dục |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| chất nền | Thép |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Đường kính ống | 508-1620mm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 1200 × 230 × 260 |
| Thời gian giao hàng | 60-80 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 20 đơn vị/năm |