| Nước tuần hoàn làm mát | 20°C, ≥0,3 MPa, 20 M³/H |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Vật liệu | HDPE (Polyethylene mật độ cao) |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Đặc điểm kỹ thuật | 20 - 800mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Phương pháp | Vắc -xin |
| Nhiệt độ | 5 - 50 C |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Hiệu quả sản xuất | Nhanh hơn 40% so với phương pháp thông thường |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | Giảm 30% |
| Tuổi thọ sử dụng | Hơn 50 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | 70/55oC hoặc 80/60oC |
| Mô hình đùn | SJ-120/33 Vít đơn |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi | 1 năm |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Tên | Dòng sản phẩm ống cách nhiệt Pert tạo bọt Polyurethane |
| Cách sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Vật liệu | EPDM/NBR |
|---|---|
| Cách sử dụng | Bảo vệ điều hòa Cooper |
| Tổng trọng lượng gói hàng | 1000.000kg |
| Chiều rộng tấm | 1200-1500mm |
| Độ dày ống | 5-40mm |
| Warrenty | một năm |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PP/HDPE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110 - 1500mm |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Tình trạng | Mới |
| Cấu trúc 3PE | Epoxy+chất kết dính+polyetylen đùn |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Xử lý bề mặt ống | ≥ SA 2,5 |
| Độ dày fbe | 200-800 ừm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 76/89-273mm, 76/89-305mm |
| Đường kính | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | Ống dẫn nhiệt độ cao |
| Màu sắc | Đen |
| Hình dạng mặt cắt ngang | Hình tròn |
| Đặc điểm kỹ thuật | Có thể tùy chỉnh |