| Khoảng đường kính | 75-315MM |
|---|---|
| Vật liệu ống bên trong | PERT, Ống nhựa |
| Áp dụng cho | Ống cách nhiệt PERT cứng |
| Lớp tạo bọt | Xốp polyurethane mềm Xốp polyurethane cứng |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống PERT |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Tốc độ | 6m-10m/min |
|---|---|
| Đường ống | 20-300mm |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt và đào tạo |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vật liệu ống | Thép/HDPE |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Bất kì |
|---|---|
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Đặc điểm kỹ thuật | 20 - 80mm |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
| Thông số kỹ thuật | 20-350mm |
|---|---|
| Dung tích | 500kg |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Máy chính | Máy đùn |
|---|---|
| phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm bằng điện hoặc sưởi ấm bằng hơi nước |
| Mã HS | 8477109000 |
| Phạm vi ống | 110-2000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Cách sử dụng ống | Trước khi bị bệnh |
|---|---|
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển tự động PLC |
| Tự động hóa | Tự động |
| điều kiện | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |