| Nguyên liệu thô | Hdpe |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| Ứng dụng | để sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | Ống dia. 1380-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| khả năng đầu ra | 250kg |
| Tự động hóa | Tự động |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Nhãn hiệu | HUASHIDA |
|---|---|
| Độ dày bọt | Trước khi bị bệnh |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển tự động PLC |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp | 60 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Qingdao , Trung Quốc |
| Hàng hiệu | HSD |
| Đã cài đặt nguồn điện | 160kw-650kw |
|---|---|
| Chiều dài | 25-45 mm |
| Dung tích | 250-1350 kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Thời gian giao hàng | 60-90 |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110-2200mm |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110-2200mm |