| phương pháp sản xuất | Phương pháp hiệu chuẩn chân không |
|---|---|
| Máy sấy | HSD-1200 |
| Ứng dụng | Khu sưởi ấm, vận chuyển dầu khí, cấp nước |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển tự động PLC |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
| Vật liệu | HDPE |
| Đường kính ống | 110-1680mm |
| kiểu | máy đùn ống |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống | 110-2000mm |
| Năng lực xử lý | ≤ 250m2/h |
| Tự động hóa | Tự động |
| Mian Extruder | SJ-75/33, SJ-90/33, SJ-120/33, SJ-150/33 |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | ống PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Dịch vụ hậu mãi | Đào tạo cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
| Số vít | Vít đơn |
| Thông số kỹ thuật | 50 - 400mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Sản xuất | Có thể được sản xuất liên tục trong 24 giờ. |
| Đặc trưng | Sản xuất liên tục, đúc đồng thời. |
| Dung tích | 250m2/H |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Độ dày bọt | 30-100mm |
| Chất lượng loại bỏ rỉ sét | ≥2,5 lớp |
| máy tạo bọt | Máy tạo bọt áp suất cao |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 110-2000mm |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| phương pháp làm mát | Hệ thống làm mát bằng nước |
| Khoảng đường kính | 75-315MM |
|---|---|
| Vật liệu ống bên trong | PERT, Ống nhựa |
| Áp dụng cho | Ống cách nhiệt PERT cứng |
| Lớp tạo bọt | Xốp polyurethane mềm Xốp polyurethane cứng |
| Ứng dụng | Được sử dụng để thoát nước và thoát nước trong thành phố |