| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Mẫu số | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tình trạng | Mới |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Hiệu suất ống | Linh hoạt hoặc cứng nhắc |
|---|---|
| chiều dài dòng | 60m |
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Vật liệu ống làm việc | PERT/PEX/PPR |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| đường kính khác nhau | 32 đến φ426mm |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| Ứng dụng | Ống cung cấp khí/ống sưởi ấm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |