| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Packaging Details | Standard packaging |
|---|---|
| Delivery Time | 60-90 days |
| Payment Terms | T/T,D/A,L/C |
| Supply Ability | 30 sets a year |
| Place of Origin | China |
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz |
| Dây chuyền sản xuất tự động | Toàn diện |
| Raw Material | PE |
| Plc | Siemens |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền | Cứng nhắc |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| nguyên liệu thô | Thể dục |
| Kiểu ống | ống tường mỏng |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| Khả năng đùn | 1000 (kg/giờ) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |