| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống cấp nước PE |
| vít không | Vít đơn |
| Tự động | Tự động |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Số lớp | Lớp kép |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu lớp cách nhiệt | phào chỉ PU |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Chất liệu hộp | Thân chính bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Bơm chân không | 4KWx2 bộ |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy hút bụi |
| Chiều kính ống | 20 mm |
|---|---|
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng chống biến dạng leo | Tốt lắm. |
|---|---|
| cài đặt điện | 180kw,230kw,400kw,680kw |
| Sống thọ | Khoảng 50 năm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Nhẹ cân | Vâng |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Tự động hóa | Tự động |
| Phương pháp hiệu chuẩn | chân không |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| Phương pháp tải | Cho ăn tự động chân không |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |