| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Loại sản phẩm | Bảng PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Tình trạng | Mới |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Chế độ cho ăn | Cho ăn vắc-xin tự động |
| Vít | Vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
|---|---|
| Chiều rộng sản phẩm | 50-300mm |
| Số | Vít đơn |
| Phương pháp cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| chất nền | Thép |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| chất nền | Thép |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | SA2,5 |
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| Sưởi ấm cảm ứng | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |