| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Nhãn hiệu | HSD |
| Mã HS | 8477109000 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Chiều rộng sản phẩm | 50-300mm |
| Chiều rộng sản phẩm | 50-300mm |
|---|---|
| Độ dày sản phẩm | 1,5-3mm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Độ dày bề mặt | ≥0,6mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tính năng | Khép kín |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 60C-110C |
| Thông số kỹ thuật | Độ dày 0,8-3,0mm |
| Ứng dụng | Xây dựng, đại dương, điện tử, luyện kim, hóa chất, dầu mỏ |
| Thời gian giao hàng | 10 NGÀY |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |