| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Điều trị bề mặt | Chrome |
|---|---|
| Ứng dụng | Mối nối chống ăn mòn đường ống |
| Độ dày | 2.0/2.5/3.5mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Kết nối | hàn |
| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
|---|---|
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| chi tiết đóng gói | bao bì tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Nhựa xử lý |
|---|---|
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Điều kiện | Mới |
| Phạm vi ống | 48-3000mm |
| Phương pháp chống ăn mòn | 3pe |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Độ dày tay áo | 0,5-3 mm |
|---|---|
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 Bộ / Ngày |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo Trung Quốc |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Số | Vít đơn |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Vật liệu | HDPE/PP |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu và khí đốt tự nhiên |
| Mật độ | ≥0,98g/cm³ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |