| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Mẫu số | HSD 50-426 |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Thương hiệu | HUASHIDA |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Vật liệu để sản xuất | polyetylen |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Phong cách cho ăn | Chân không |
|---|---|
| Chiều rộng sản phẩm | 50-300mm |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| chi tiết đóng gói | 6000 chiếc / ngày |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | HSD |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| vật liệu ống | thép |
| phạm vi giảm | 159-4200mm |
| Packaging Details | Standard Package For Export |
| Delivery Time | 60 Days |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Vật liệu để sản xuất | polyetylen |