| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| hệ thống điều khiển | Siemens |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Vật liệu để sản xuất | polyetylen |
| Đường kính của ống thép | 426, 630, 720, 820,1000.1200mm |
|---|---|
| Bao gồm | Lớp phủ fbe đầu tiên, chất kết dính giữa, lớp PE bên ngoài |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn truyền chất lỏng |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Size | Customized |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Nhựa gia công | Thể dục |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Vít | Vít đơn |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |