| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | Ống dia. 1380-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| khả năng đầu ra | 250kg |
| Tự động hóa | Tự động |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| lớp phủ | Fbe nội bộ và 3lpe bên ngoài |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |