| Mô hình NO. | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Điều kiện | Mới |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Mẫu số | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tình trạng | Mới |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Số lớp | Lớp kép |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Số vít | Vít đơn |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
| Dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh cho ống nhựa cách nhiệt HDPE, có khả năng cắt không bụi | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |