| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
|---|---|
| Hệ điều hành | Màn hình chạm |
| Nguồn cung cấp điện | 380V/50HZ |
| Kiểu truyền tải | Cứng rắn |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Thương hiệu | HUASHIDA |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200mm |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Độ dày ống | 3-50mm |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Đặc điểm kỹ thuật | theo nhu cầu của khách hàng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | Ống dia. 1380-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Màu sắc | đen hoặc vàng |
| Chiều kính | 100-2000mm |
| 保修期 | 12 tháng |
|---|---|
| 可生产管材类型 | ống composite nhôm |
| Tình trạng | Mới |
| Đường kính ống | Từ 110mm đến 2000mm |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Chất liệu sản phẩm | HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khí thải | Khí thải |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| Khí thải | Khí thải |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Kiểu | Dây chuyền sơn 3LPE |
|---|---|
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Vật liệu để sản xuất | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Năng lực xử lý | ≥250m2/h |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |