| Chiều kính ống | Từ 110mm đến 2000mm |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| PLC | Siemens |
| phạm vi sản xuất | Đường kính ống 110-600mm |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 110-2000mm |
| phương pháp hiệu chuẩn | Làm mát bằng chân không và nước |
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Sức mạnh | Khu vực không nguy hiểm |
| Automation | Automatic |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, QS |
| Condition | New |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
| Raw Material | PE |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| máy đùn | HSD-120x38 |
|---|---|
| Vật liệu thô | Thể dục |
| PLC | Siemens |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| Thông số kỹ thuật | 20-2000mm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Số vít | vít đơn |
| Phạm vi đường kính ống | 20-2000mm |
|---|---|
| Vật liệu thô | PE80, PE100 |
| Số vít | vít đơn |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Số vít | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn |
| vật liệu ống | thép |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| máy sấy | HSD-1200 |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Đặc điểm kỹ thuật | PE-910 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 130 |
| Đường kính ống (mm) | 1160mm |
| Công suất (kg/h) | 600kg/h |
| Phương pháp tải | Cho ăn tự động chân không |