| Applicationpipeline Joint Closure | Pipeline Joint Closure |
|---|---|
| Thickness | 2-18mm |
| Usage | Weld HDPE Pipe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Usage | Weld HDPE Pipe |
|---|---|
| Head Type | Round |
| Thickness | 2-18mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS, REACH |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu, khí tự nhiên, nước |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Độ dày fbe | 200-800um |
|---|---|
| Phạm vi đường kính | 50-426mm |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2.5A |
| Mã HS | 8477209000 |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |