| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| độ dày lớp phủ | 150-800um |
|---|---|
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Nguyên vật liệu | Bột Epoxy |
| Khả năng cháy | tự dập lửa |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Phạm vi áp dụng | Vá chống ăn mòn đường ống |
| Hấp thụ nước | 0,1% |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 200% |
| Ống dia. | 48-3000mm |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| chất nền | Thép |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |